Thông số kỹ thuật sản phẩm Sạc Laptop Lenovo IdeaPad 100 100-15 100-15IBY
| Tên sạc | Sạc Laptop Lenovo IdeaPad 100 100-15 100-15IBY |
| Điện áp vào (input) | 100V – 240V |
| Điện áp ra (output) | 20V – 2.25A |
| Công suất | 45W |
| Chuẩn chân cắm | Φ4.0 mm x 1.35 mm |
| Tần số làm việc | 50 -60 Hz |
| Phụ kiện đi kèm | Dây nguồn |
Bảo hành và Dịch vụ:
– Trong tháng đầu tiên nếu quý khách không hài lòng về Trường Giang sẽ hoàn lại tiền cho khách hàng.
– Miễn phí giao hàng trong phạm vi bán kính 8km tại Đà Nẵng.
Cam kết:
– Bán Sạc Laptop Lenovo IdeaPad 100 100-15 100-15IBY ra mới 100%. Luôn đặt chất lượng lên hàng đầu.