Đặc điểm nổi bật của Màn hình cong Samsung C27F397FHE 27 inch chính hãng
Thiết kế màn hình cong hoàn hảo, sang trọng
Vừa nhìn vào tổng thể chiếc màn hình cong Samsung C27F397FHE, bạn sẽ không thể phủ nhận nét sang trọng và hiện đại của sản phẩm này. Màn hình cong Samsung 27 inch có màu chủ đạo là màu trắng sáng, cùng thiết kế chi tiết tối giản và thanh mảnh. Đây là một trong những điểm làm cho chiếc màn hình này cực kì phù hợp để bố trí trong các văn phòng công ty thanh lịch.
Màn hình lớn 27 inch cùng độ phân giải FHD sắc nét
Bạn sẽ không phải lo lắng về chất lượng hình ảnh được hiển thị trên chiếc màn hình cong Samsung C27F397FHE. Chiếc màn hình này có kích thước màn hình lớn 27 inch và độ phân giải FHD mang lại hình ảnh cực kì sắc nét. Bạn hoàn toàn có thể yên tâm về mức độ đáp ứng của sản phẩm này đối với công việc hay giải trí, chơi game. Mặc dù là một chiếc màn hình tầm trung, màn hình cong 27 inch Samsung C27F397FHE vẫn được Samsung đầu tư rất nhiều về mặt hiển thị, mang lại sự hài lòng cho khách hàng.
Công nghệ màn hình cong tối ưu bảo vệ mắt
Chất lượng hình ảnh hoàn hảo
Hỗ trợ gaming
Chế độ tiết kiệm năng lượng
Màn hình cong 27 inch Samsung C27F397FHE được tích hợp công nghệ tiết kiệm năng lượng. Ở chế độ tự động, tính năng này sẽ tự giảm độ sáng dựa trên độ phát quang màn hình trong khu vực màu đen để giảm năng lượng tiêu thụ khoảng 10%. Đồng thời, độ sáng màn hình có thể thiết lập tối thiểu 25% đến tối đa 50% để tiết kiệm năng lượng.
Mua màn hình cong Samsung C27F397FHE uy tín, giá rẻ tại Trường Giang Computer
Màn hình gaming E DRA - EGM27F1s (27"/ FHD/ Fast IPS/ 165Hz)